Mkeka Umeshinda

SOKABET: Bashiri Soka, Pata Odds Bora na Mtabiri Shupavu wa Mechi Leo

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

Utabiri wa Mechi na Jamvi la Leo (LPCVM)

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

App ya keka TZ - bashiri soka na upate odds bora zaidi leo

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Zilizowekwa / Hai

Zilizokamilika

keka appkeka app tz

Young Africans SC (Yanga) wana nafasi kubwa ya kuibuka na ushindi kwenye mchezo huu, lakini unaweza kupata faida zaidi ukibet mchezo huu kwa Double Chance ya "Sare au Yanga Ushindi (X2)". Utabiri mwingine wa uhakika na wenye odds nzuri ni "Kona Jumla Zaidi ya 5.5 (Over 5.5 Corners)".

bye Boss

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!