Ufafanuzi wa Ushirikiano (Affiliate Disclosure)
Keka Bet App imejitolea kwa uwazi kabisa kuhusiana na ushirikiano wa kibiashara, viungo vya nje (links) na maudhui yote ya uchambuzi yanayochapishwa kwenye tovuti hii.
Hakuna Uhusiano wa Ushirikiano wa Kamari kwa Sasa
Keka Bet App kwa sasa haihusiani, haimilikiwi, haiendeshwi wala kushirikiana rasmi na kampuni yoyote ya ubashiri, kasino ya mtandaoni, tovuti ya michezo, mwendeshaji wa kamari au jukwaa la iGaming.
Keka App kwa sasa haipokei kamisheni yoyote kutoka kwa makampuni ya kamari kwa ajili ya usajili wa watumiaji, kuweka amana (deposits), dau zinazowekwa (wagers) au shughuli zingine zote za ubashiri.
Kutajwa kwa makampuni ya ubashiri, michezo, kasino au biashara nyingine zinazohusiana na kamari ndani ya Keka kusitafsiriwe moja kwa moja kama uidhinishaji, udhamini au uwepo wa uhusiano wa kibalozi/ushirikiano.
Viungo vya Nje (Third-Party Links)
Keka App inaweza kutoa viungo vinavyoelekeza kwenye tovuti za nje kwa madhumuni ya kutoa taarifa na takwimu za soka. Viungo hivi vinaweza kujumuisha tovuti za michezo, vyanzo vya takwimu, kampuni za ubashiri, huduma zinazohusiana na michezo au tovuti zingine za wahusika wa tatu.
Cheza kwa Dhamana: Shinda kwa Akili
Bashiri Kistaarabu. Kubeti ni burudani - cheza kwa akili, dhibiti mkoba wako kupata ushindi wa uhakika.



