Mkeka Umeshinda

Utabiri na Jamvi la BetPawa

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

9KALHO5

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

BETPAWA TZ: Bashiri Sasa na Ushinde na Tovuti Bora ya Kubeti Tanzania

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Zisizofungwa

Zilizosindikwa

kekaapp tz

Utabiri wa Kona Kwenye Jamvi

Soko la Jumla ya Kona

  • Zaidi ya Kona 7.5: Uwezekano mkubwa — takwimu za timu zote mbili zinaonyesha nafasi kubwa ya kufikia idadi hii kwani wanapenda kushambulia kupitia pembeni.

  • Zaidi ya Kona 8.5: Inawezekana lakini ina wasiwasi kiasi — ni mechi chache sana zinazofikia idadi hii kubwa.

  • Chini ya Kona 10: Pia inaingia akilini — utabiri mwingi unaonyesha mechi itakuwa na idadi ya wastani ya kona badala ya kupitiliza. Mikeka Yangu ya Leo

Kona za Timu

  • Kona za Msumbiji (Mozambique): Tarajia mchango wa kutosha — wenyeji mara nyingi wanapata kona za kutosha, hasa wanaposhambulia kwa nguvu.

  • Kona za Cameroon: Wastani — Cameroon wana uwezo wa kupata kona kupitia mashambulizi ya mfululizo, lakini nidhamu yao ya kuzuia wakati mwingine inapunguza idadi ya kona.

Mchanganuo wa Kona Kipindi cha Kwanza/Pili

  • Kona Kipindi cha Kwanza: Kona chache za mapema zina nafasi kubwa kama timu yoyote itaanza kwa kushambulia, hasa Msumbiji wakiwa nyumbani.

  • Kona Kipindi cha Pili: Pia ina mashiko kwani mchezo hufunguka zaidi kipindi hiki — hasa kama Cameroon watakuwa mbele na Msumbiji wakisaka bao la kusawazisha. Tip Man

Maoni ya Mwisho ya Keka Bet App

Tarajia idadi ya wastani ya kona kwenye mtanange huu badala ya kona nyingi sana au chache mno. Kuweka mzigo kwenye Zaidi ya Kona 7.5 au Msumbiji kupata idadi nzuri ya kona kunaendana vizuri na takwimu zilizopo, huku kwenda juu zaidi (kama Zaidi ya 10.5) kukiwa na riski kubwa zaidi. The Stat Bible

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!