Mkeka Umepoteza

SOKABET: Bashiri Soka, Pata Odds Bora na Mtabiri Shupavu wa Mechi Leo

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

Utabiri wa Mechi ya BRMOZ na Vidokezo vya Kamari

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

App ya keka TZ - bashiri soka na upate odds bora zaidi leo

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Mechi Hazijaanza

Mechi Zilizokamilika

kekaapp

Utabiri wa mechi kati ya Nigeria Vs Tanzania AFCON unaweza kuwa na changamoto, lakini Tanzania (Taifa Stars) wana nafasi kubwa ya kupata mashuti yasiyopungua 3 yaliyolenga lango (shots on target) huku Nigeria wakiidharau timu hiyo.

Jumla ya mabao (Total Goals) itakuwa chini ya 1.5 (under 1.5) kwa kuzingatia kuwa Tanzania watacheza zaidi kwa kuzuia na kushambulia kwa kushtukiza mara chache. Kwa upande wa dabo jeki (double chance bet), unaweza kubeti Nigeria/Draw vipindi vyote viwili.

Na huo ndio Utabiri wa Mechi ya Leo kutoka Keka App TZ, weka jamvi lako sasa kwa kufuata linki ya betcode/betslip hapo juu.

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!