Mkeka Umepoteza

Utabiri na Jamvi la BetPawa

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

Y3RXA3S

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

BETPAWA TZ: Bashiri Sasa na Ushinde na Tovuti Bora ya Kubeti Tanzania

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Mkeka Hai (Open)

Mkeka Ushashinda (Settled)

keka app tz

Utabiri zaidi kutoka kwa wataalamu wa mikeka wa Keka Bet App unaonesha kuwa West Ham United wana faida ya kucheza nyumbani, hivyo Double Chance ya Home/Away na mabao ya jumla Over 1.5 yana nafasi kubwa ya kutoa, ingawa odds zake si kubwa sana.

Utabiri mwingine wa ushindi wa uhakika ni "Man United Handicap 0:1", lakini pia Liverpool Handicap 0:1 kushinda. Katika soko la magoli, Over 2.5 kwa mechi za Liverpool na Olympiacos inapewa nafasi kubwa ya kupenya.

Kazi njema Boss

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!