Mkeka Umepoteza

SOKABET: Bashiri Soka, Pata Odds Bora na Mtabiri Shupavu wa Mechi Leo

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

3CJWE

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

App ya keka TZ - bashiri soka na upate odds bora zaidi leo

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Mkeka Mbichi

Mechi Zilizokamilika

keka appsportybet

Utabiri mwingine, PSG wana faida ya nyumbani wakiwa na fomu nzuri ya ushambuliaji, hivyo PSG - kushinda/droo (Double Chance) ni chaguo salama kabisa (safe bet) kutoka keka app. Mabao zaidi ya 1.5 (Over 1.5) yana nafasi kubwa ya kutokea.

Timu zote kufunga (GG - Yes) inalipa kwa kuwa safu ya ulinzi ya Tottenham haijakaa vizuri, huku Tottenham kufunga chini ya mabao 1.5 (Under 1.5 team total goals) ikiendana kabisa na fomu yao ya hivi karibuni ya ushambuliaji. Kona zaidi ya 7.5 (Over 7.5 corners) ni chaguo jingine la uhakika kutokana na timu zote mbili kutumia mchezo wa pembeni.

kazi njema Boss

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!