Mkeka Umepoteza

Utabiri na Jamvi la BetPawa

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

GQ2IX75

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

BETPAWA TZ: Bashiri Sasa na Ushinde na Tovuti Bora ya Kubeti Tanzania

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Zilizowekwa

Zilizokamilika

keka app tz

Utabiri mwingine kutoka kwa watabiri mahiri wa Keka Bet App unaonesha kuwa Barcelona wana faida ya nyumbani, kwa hiyo chaguo la Double Chance ya Home Win/draw inalipa ingawa ina odds ndogo.

Utabiri mwingine wa ushindi wa uhakika ni "Monaco Handicap 1:0", lakini pia Barcelona Handicap 0:1 kushinda. Option ya Goals Total over 2.5 kwa mechi zote mbili za PSG na Barcelona ina nafasi kubwa ya kutiki.

bye Boss

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!