Mkeka Umeshinda

SOKABET: Bashiri Soka, Pata Odds Bora na Mtabiri Shupavu wa Mechi Leo

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

Utabiri wa Mechi na Jamvi la Uhakika

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

App ya keka TZ - bashiri soka na upate odds bora zaidi leo

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Mkeka Mbichi

Mkeka Ushashinda

keka app

Utabiri mwingine, Chelsea wana faida ya kucheza nyumbani, kwa hiyo Chelsea kushinda/droo (Double Chance) ni chaguo salama kabisa kutoka kwa magonjwa wa keka app. Mabao Zaidi ya 2.5 (Over 2.5) yana nafasi kubwa ya kutokea.

Timu zote kufunga (GG - Yes) ina thamani kubwa kwa sababu Barcelona wanapenda kushambulia juu. Barcelona kufunga zaidi ya mabao 1.5 (Over 1.5 Team Goals) inaendana kabisa na fomu yao ya sasa ya ushambuliaji. Kona Zaidi ya 7.5 (Over 7.5 Corners) ni chaguo jingine la uhakika kwani timu zote mbili zinapenda kutumia mawinga.

kazi njema Boss

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!