Mkeka Umeshinda

Utabiri na Jamvi la BetPawa

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

Utabiri na Vidokezo vya Ushindi vya TYXWYOB

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

BETPAWA TZ: Bashiri Sasa na Ushinde na Tovuti Bora ya Kubeti Tanzania

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Zilizowekwa / Hai

Zilizomalizika / Ushindi

keka app tz

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!