Mkeka Umeshinda

Utabiri na Jamvi la BetPawa

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

Msimbo wa Beti: 8Y6C54L

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

BETPAWA TZ: Bashiri Sasa na Ushinde na Tovuti Bora ya Kubeti Tanzania

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Zisizofungwa

Zilizolipiwa

keka app tz

Bayern Munich siyo favorite wanapocheza na Arsenal nyumbani, kwa hiyo Double Chance - Home/Away (Ushindi Nyumbani au Ugenini) ni utabiri salama kabisa kutoka kwa keka app tipsters. Over 2.5 (Mabao Zaidi ya 2.5) ni chaguo jingine salama kwa mechi hii kubwa ya leo.

Both Teams to Score (Kila Timu Kupata Goli - GG) ina thamani kubwa kwani timu zote mbili zinashambulia kwa kasi. Bayern Munich Over 1.5 team total goals na Kane kufunga angalau goli moja inaenda sawa na fomu yao ya hivi karibuni ya ushambuliaji. Over 2.5 Bookings (Kadi Zaidi ya 2.5) ni soko jingine zuri la kubeti kutokana na timu zote mbili kutumia mbinu kali za ushambuliaji.

kazi njema Boss

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!