Mkeka Umepoteza

Utabiri na Jamvi la BetPawa

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

8C5KPZR

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

betPawa: Bashiri na Ushinde (Utabiri wa Mechi na Vidokezo vya Kamari)

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Mkeka Hai (Open)

Mkeka Ushashinda (Settled)

bettingbetpawa

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!