Mkeka Umeshinda

SOKABET: Bashiri Soka, Pata Odds Bora na Mtabiri Shupavu wa Mechi Leo

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

Utabiri wa FPIT7

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

App ya keka TZ - bashiri soka na upate odds bora zaidi leo

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Haijaamuliwa

Imelipwa

keka appAl Nassr won keka app bet

Uchambuzi wa Mechi

Wataalamu wa utabiri wa soka wa Kekaapp wanaiona Al Nassr FC dhidi ya Al Fateh SC kama mechi ambayo Al Nassr wanaingia uwanjani kama wenye nafasi kubwa ya kushinda. Kipute hiki kimepangwa kupigwa Agosti 16, 2026, na kihistoria Al Nassr wamekuwa na ubabe mkubwa kwenye mechi hizi.

Ulinganifu wa Timu Hizi (H2H) & Muktadha

Wadadavuzi wa Kekaapp wanaangazia rekodi nzuri ya kihistoria ya Al Nassr dhidi ya Al Fateh. Katika mikutano 39, Al Nassr wamepata ushindi mara 23 dhidi ya ushindi 5 wa Al Fateh, huku mechi 11 zikiisha kwa sare. Al Nassr pia walishinda mechi ya mwisho ya ligi kwa mabao 2-0 mnamo Februari 2026.

Mchezo uliopita wa Oktoba ulikuwa wa upande mmoja zaidi, ambapo Al Nassr waliondoka na ushindi mnono wa 5-1.

Fomu ya Timu & Mbinu za Mchezo

Kekaapp inatabiri Al Nassr kutawala umiliki wa mpira na kutengeneza nafasi nyingi za mabao kutokana na ubora wao wa ushambulizi na vipaji vya mchezaji mmoja mmoja.

Al Fateh wanatarajiwa kucheza kwa tahadhari kubwa, wakijilinda kwa nidhamu na kutafuta fursa za kushambulia kwa kushtukiza. Matokeo yao ya hivi karibuni yamekuwa yakisua-sua, jambo linalofanya safari hii ya ugenini dhidi ya Al Nassr kuwa ngumu zaidi.

Nguvu ya ushambulizi ya Al Nassr inawapa nafasi kubwa ya kuweka presha ya mfululizo, hasa kama watapata goli la mapema.

Utabiri wa Mechi (Match Prediction)

Wataalamu wa Kekaapp wanatabiri Al Nassr FC kushinda (Direct Win) na uwezekano mkubwa wa kutawala mchezo kuanzia mwanzo hadi mwisho.

Matokeo ya Sahihi Yanayopewa Nafasi Kubwa (Correct Score):

Al Nassr 3-0 Al Fateh

Al Nassr 3-1 Al Fateh

Utabiri wa Mabao (Over/Under Predictions)

Over 1.5 Goals (Mabao Zaidi ya 1.5): Uwezekano ni Mkubwa Sana - Mechi za hivi karibuni zimezalisha mabao mengi, ikiwemo ushindi wa Al Nassr wa 5-1 na 2-0.

Over 2.5 Goals (Mabao Zaidi ya 2.5): Uwezekano ni Mkubwa - Al Nassr wana safu kali ya ushambulizi inayoweza kufanya jumla ya mabao kuvuka mawili.

Under 4.5 Goals (Mabao Chini ya 4.5): Inawezekana - Al Nassr wanatarajiwa kushinda lakini si lazima mechi izalishe idadi kubwa sana ya mabao kupitiliza.

Utabiri wa Timu Zote Kufunga (BTTS / GG)

Both Teams to Score: Inawezekana (GG/NG) - Al Fateh wanaweza kupata nafasi kupitia mashambulizi ya kushtukiza, lakini safu imara ya ulinzi ya Al Nassr inawapa nafasi kubwa ya kumaliza mechi bila kuruhusu goli (Clean Sheet).

Uamuzi wa Mwisho (Betting Verdict)

Kwa mtazamo wa wataalamu wa Kekaapp, Al Nassr ndio chaguo salama la ushindi (Strong Favourites) kutokana na ubabe wao wa H2H, ubora wa kikosi, na matokeo mazuri ya hivi karibuni dhidi ya Al Fateh. Option zenye thamani kubwa zaidi hapa ni ushindi wa 3-0 au 3-1 kwa Al Nassr.

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!