Mkeka Umeshinda

SOKABET: Bashiri Soka, Pata Odds Bora na Mtabiri Shupavu wa Mechi Leo

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

F8DDN

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

App ya keka TZ - bashiri soka na upate odds bora zaidi leo

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Zisizofungwa (Wazi)

Zilizotatuliwa (Zilizokamilika)

kekaapp tzkeka app won bets

Utabiri wa ziada wa leo unajumuisha magoli zaidi ya 2.5 (Over 2.5) kwa mechi za Saudi Pro League kufuatia fomu nzuri ya ushambuliaji ya timu hizo, huku Double-chance ya Al-Ittihad Club kushinda au kutoa sare (1X) ikiwa na uhakika zaidi kwani hawajazoea kupoteza nyumbani.

Soko la timu zote kufungana (GG) linapewa nafasi kubwa kwenye mechi ya Al Ahli Saudi kutokana na changamoto za hivi karibuni za safu zao za ulinzi. Magoli zaidi ya 1.5 (Over 1.5) kwenye mchezo wa OGC Nice dhidi ya Marseille yanatarajiwa kupatikana huku Mason Greenwood akipewa nafasi kubwa ya kutikisa nyavu angalau mara moja.

Kila la heri Boss!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!