Mkeka Umeshinda

SOKABET: Bashiri Soka, Pata Odds Bora na Mtabiri Shupavu wa Mechi Leo

Kodi ya Bet

Kodi ya Bet

0DOA7

Tarehe ya Mechi/Utabiri

Malipo ya Ubashiri

App ya keka TZ - bashiri soka na upate odds bora zaidi leo

Utabiri wa Kabla ya Mechi

Mkeka Hai (Open)

Mkeka Ushashinda (Settled)

kekaappkekaapp

Uchambuzi wa Mechi

Al Ahli Saudi wanawakaribisha vinara wa msimamo wa ligi Al Nassr FC katika mchezo huu mkali wa Saudi Pro League. Al Nassr wamekuwa kwenye kiwango bora sana msimu huu, wakiongoza msimamo wa ligi baada ya kupoteza alama chache mno na kuonekana imara kwenye safu ya ushambuliaji na ulinzi. Al Ahli ni washindani wazuri na wako imara nyumbani, lakini wachambuzi wa Keka App wanaona watapata mtihani mzito dhidi ya vinara hawa wa ligi.

Fomu ya Timu & Rekodi ya H2H (Uso kwa Uso)

Al Nassr wanaingia kwenye mechi hii wakiwa hawajapoteza mchezo wowote wa ligi hivi karibuni, huku wakifunga mabao mengi kwenye mechi zilizopita. Safu yao ya ushambuliaji inaongozwa na washambuliaji hatari wenye njaa ya magoli. Al Ahli wamefanikiwa kupata goli katika mechi zao nyingi za nyumbani hivi karibuni na wanaonyesha nia ya kushambulia, lakini wamekuwa wakipata tabu kupata matokeo dhidi ya timu kubwa. Kihistoria, Al Nassr wana faida kidogo ya ushindi dhidi ya Al Ahli katika mechi za hivi karibuni. FootyStats+1

Utabiri wa Mechi kutoka Keka App

Sisi tunatarajia Al Nassr kutawala sehemu kubwa ya mchezo huu, wakitumia safu yao kali ya ushambuliaji na uzoefu wao kutawala mechi. Al Ahli wana uwezo wa kufunga goli wakiwa nyumbani na wanaweza kuwajaribu wageni wao, lakini ubora wa Al Nassr unawafanya kuwa chaguo salama zaidi (favorites) kuondoka na ushindi mwembamba ugenini.

Utabiri na Tips za Kubeti (Betting Tips) - Keka App

  • Matokeo ya Mechi (1X2): Al Nassr Kushinda (Away Win)

  • Timu Zote Kufunga (BTTS/GG): Ndiyo (Likely) — timu zote mbili zimekuwa zikifunga katika mechi zao za hivi karibuni walizokutana

  • Soko la Mabao (Over/Under): Zaidi ya Mabao 1.5 (Over 1.5 Goals)

Uamuzi wa Mwisho (Verdict)

Fomu nzuri ya Al Nassr msimu huu na safu yao kali ya ushambuliaji inawapa nafasi kubwa ya kushinda dabi hii, ingawa rekodi ya Al Ahli ya kufunga nyumbani inaashiria kuwa kuna uwezekano mkubwa wa timu zote mbili kupata goli (GG). Mechi itakuwa na ushindani mkubwa lakini ushindi kwa Al Nassr ndio utabiri wetu mkuu hapa. freetips.com+1

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!

© 2026 Keka Bet App. Haki zote zimehifadhiwa. Pata ubashiri makini na odds bora za ushindi hapa kila siku!